Polyester Polyethylene Knotted Knotless Safety Netting
Polyester Polyethylene Knotted Knotless Safety Netting
Anan abubuwan da ke ƙasa sune galibi muna buƙatar shiryawa.
1, Igiya kaya net
2, Forklift ya canza kadan daga na yau da kullun
3, Gudun igiya
Ta yaya yake aiki?
1, Sanya raga a ƙasa kuma sanya jakunkuna na kaya a kan layin yanar gizo ta Layer.
2, Saka hudu madaukai a kan ƙugiya na forklift, kewaye bags na kaya da igiya.
3, Sannan a yi amfani da forklift don zana kusurwoyi huɗu na gidan yanar gizon.Sannan ɗaga ko matsar da kaya zuwa inda kuke buƙata.
Duba bidiyo don sauƙaƙe fahimta.
Ta yaya wannan zai taimaka muku don adana kuɗin ajiyar ku?
1, Farashin gidajen yanar gizon mu yana da arha sosai.Kowane daidaitaccen farashin igiya na yau da kullun yana da kusan USD 20 amma fakitin filastik kusan dala 97 yanki ɗaya.Ɗaya daga cikin gidan yanar gizon mu zai iya adana $ 73 a gare ku.
Fale-falen katako da jakar masana'anta ko da yake ƙananan farashi amma lokacin amfani yana da ɗan gajeren lokaci kuma cikin sauƙi ya zama ruɓe.
2, Lokacin amfani da ragamar kayan mu na iya kaiwa ko da shekaru 10.Ana iya amfani da pallets na filastik na yau da kullun don shekaru 2 ko 3 kawai.Tsawon lokacin da kuke amfani da gidajen yanar gizon mu shine ƙarin farashi da zaku iya ajiyewa.
3, Ajiye daki da yawa.A hannu ɗaya, igiyar kayan mu tana da nauyi mai nauyi kuma tana ɗaukar daki kaɗan don adanawa fiye da pallets.A gefe guda, yi amfani da wannan igiya ta kayan aiki za a iya haɗa matakan kaya 5 tare
matakin tsaye.Yayin amfani da pallets, matakan kaya 2 kawai za a iya haɗa su tare.Ta haka za a iya adana ɗaki da yawa kuma za ku iya amfani da ɗakunan ajiyar ku sosai. Ajiye ɗakin yana adana kuɗin ku.
4, Wani aikace-aikacen gidan sauro na kaya shine lodi da sauke kaya masu nauyi.Don haka za ku iya amfani da su don loda kaya a manyan motoci sannan ku bar kaya da tarunan juna a cikin manyan motoci.Lokacin da babbar mota ta isa wurin da aka nufa.
tare da taimakon ragamar kayan mu kawai amfani da forklift don sauke kaya kai tsaye don adanawa a cikin sito.Duk tsarin zai adana kuɗi da yawa a cikin kuɗin ɗan adam da kuma lokaci.
Aikace-aikace
Ya dace sosai ga masana'antar takin zamani, masana'antar hatsi da kuma tashar jiragen ruwa inda buhunan granules ke buƙatar ƙunshe da loda ko sauke.
Takaddun Fasaha
Girma da Meterial | Tsarin Kaya | Safe Aiki Load (SWL) |
1.9 × 1.9 × 1.2 (m) PP | 10 jaka a kowane Layerx4 | 2000 kg |
1.9×1.9×1.2 (m) shafi | 10 jaka a kowane Layerx5 | 2500 kg |
1.9 × 1.9 × 1.2 (m) PE | 10 jaka a kowane Layerx4 | 2000 kg |
1.9 × 1.9 × 1.2 (m) PE | 10 jaka a kowane Layerx5 | 2500 kg |
1.3×1.5×1.4 (m) shafi | 5 jaka a kowane Layerx8 | 2000 kg |
na musamman | na musamman | na musamman |
Gidan yanar gizon mu mai nauyi mai nauyi hanya ce ta tattalin arziki kuma mai inganci don tabbatar da hana buhunan kaya faɗuwa daga tarin kaya.
Yin amfani da ragar kayan mu da igiya tsarin yana hana lalacewar haja da tsarin tarawa idan wani hatsari ya faru.
Irin wannan gidan sauron ana amfani da shi sosai a manyan masana'antar taki, masana'antar hatsi da tashar jiragen ruwa na Chin.Idan kuna sha'awar, muna so ku ziyarci waɗannan masana'antu.
Da fatan za a ji daɗin sanar da ni idan akwai wata tambaya.